Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    139

Newbie: Cần giúp đỡ trong phần training

Hôm bữa mình có post một bài xin cho down nhờ FM 2010. Hôm nay mình down dc rồi. Newbie mới tập chơi nên chẳng biết gì cả. Hoàn toàn mù tịt.
    Nhất là phần training cho cầu thủ. Thấy mọi người kêu tập luyện cho cầu thủ thì sẽ tăng thêm chỉ số mà mình chẳng biết làm sao cho chúng nó train. tập 2.
    Nay mình viết bài này mong các pro post một bài chi tiết có cả hình để mình có thể hình dung dc.
    Nếu các bạn post hình và chỉ dẫn từng bước thì càng tốt. Mình xin chân thành cảm ơn.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,107
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    139
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Mình đọc cái này hiểu chết liền á. =..= down về biết sài chết liền luôn. =..=

Số bài viết
    2,107
    Có phần hướng dẫn sử dụng đó bạn,bạn chịu khó đọc và tìm tòi thêm đi,bạn đã down sách giáo khoa FM về đọc chưa
    Mới chơi ai cũng thấy khó,mình lúc đầu cũng thế,dần dần sẽ quen,biết chút tiếng Anh là được,ví dụ Yes,No,Ok,vị trí các cầu thủ viết tắt bằng tiếng Anh

Bạn down về làm theo hướng dẫn sẽ thấy các mức set cho mỗi bài tập,đọc thêm trong sách giáo khoa đê,chưa thuộc lý thuyết đã đòi thực hành roài,có chỗ nào chưa hiểu lên rum hỏi thêm,chứ nói cả về vấn đề training biết nói từ đâu
    Chịu khó đọc sẽ biết cách chơi,dốt như tớ còn chơi được nữa là cậu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 25-01-2010 vào lúc 01:07 AM
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    139
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Có phần hướng dẫn sử dụng đó bạn,bạn chịu khó đọc và tìm tòi thêm đi,bạn đã down sách giáo khoa FM về đọc chưa
    Mới chơi ai cũng thấy khó,mình lúc đầu cũng thế,dần dần sẽ quen,biết chút tiếng Anh là được,ví dụ Yes,No,Ok,vị trí các cầu thủ viết tắt bằng tiếng Anh

Bạn down về làm theo hướng dẫn sẽ thấy các mức set cho mỗi bài tập,đọc thêm trong sách giáo khoa đê,chưa thuộc lý thuyết đã đòi thực hành roài,có chỗ nào chưa hiểu lên rum hỏi thêm,chứ nói cả về vấn đề training biết nói từ đâu
    Chịu khó đọc sẽ biết cách chơi,dốt như tớ còn chơi được nữa là cậu
    Bạn còn online ko vậy? Mình nếu bạn online mình nói chuyện qua YM cho dễ hiểu chứ thế này mình mù tịt quá. =..=
    nick YM của mình là: one_heart_one_love1602

Số bài viết
    424

Số bài viết
    4,029
    1 điều nên nhớ là đừng để mức tập nặng hơn mức medium, và thậm chí có thể chỉnh mỗi bài tập cho từng thằng riêng biệt

Số bài viết
    139
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    Minh down về và giải nén rồi sao mở ra ko dc nhỉ? Mình có sẵn word trong máy rồi, 2 loại là đằng khác mà lúc mở ra nó cứ báo.

Microsoft Word 97 Conversion
    Unable to load graphics conversion filter. Continue with document conversion?

Chẳng hiểu gì cả. =..=

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    1 điều nên nhớ là đừng để mức tập nặng hơn mức medium, và thậm chí có thể chỉnh mỗi bài tập cho từng thằng riêng biệt
    vì sao lại ko tập trên mức medium hả bạn?

Số bài viết
    2,107

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovesick1602 Bài viết
    Minh down về và giải nén rồi sao mở ra ko dc nhỉ? Mình có sẵn word trong máy rồi, 2 loại là đằng khác mà lúc mở ra nó cứ báo.

Microsoft Word 97 Conversion
    Unable to load graphics conversion filter. Continue with document conversion?

Chẳng hiểu gì cả. =..=
    Là do Phiên bản Word của bạn ko đọc được,cái bạn down về người ta viết bằng Word 2003 bạn ạ,bạn cài Word 2003 dùng đi,giờ ai dùng Word 97 nữa
    Hoặc bạn down bản file PDF về dùng,nếu bản có Adobe Reader rồi,mà tốt nhất cài Word 2003 đi,nhiều khi dùng đến

Bản PDF:

http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...0&postcount=17

Thanks bác Tzboy đi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 25-01-2010 vào lúc 02:50 AM
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới